F12eedomHeart
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ Freedomheart Revoเว็บที่คุณจะไม่มีวันลืมตลอดไป~
โปรดล็อกอินเข้าระบบหรือสมัคสมาชิก
และยินดีต้อนรับผู้มาเยื่อน

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ Freedomheart Revoเว็บที่คุณจะไม่มีวันลืมตลอดไป~
โปรดล็อกอินเข้าระบบหรือสมัคสมาชิก
และยินดีต้อนรับผู้มาเยื่อน
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

POSTAL III Trailer 18+

Go down

POSTAL III Trailer 18+ Empty POSTAL III Trailer 18+

ตั้งหัวข้อ by Friday2481 Sun Jan 15, 2012 7:53 am

กรับมาอีกครั้งกรับนายดูดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดกรับมาครั้งนี้พี่เเกหล่อม้วากกกกกกกกกกกกกกอะ555+ ภาคนี้ลดเรท(นิด)
น้อยเเต่ก็เลือดสาดอยู่ดี555+เท่าที่โหลดมาเล่นดูภาพสวยขึ้นจมเเต่ใช้การ์ดจอน่อยอะประเจ้า!!!

ระบบการเล่น
จะเป็นบุคคลที่3ซึ้งเเรกๆอาจงงนิดๆเเต่ถ้าชินเเล้วจะมันส์มากกกกกกกกกกกกก
เนื้อเรื่อง
หลังจากนายดูด ต้องเจอซอมบี่ ทหารบ้า? บลาๆซึ้งภาคนี้จะเฉอยความงุงงงของภาคที่เเล้วๆมาซึ้งในภาค2นั้นนึกว่าเมียของนายดูดยิงที่ไหนได้เค้ายิงตัวเอง? เพื่อหนีความจิง เเต่ดันไม่ตายเเล้วโปรโมชั้นเสริมคือจิตหลอนได้มาเเล้วบลาๆเเละเราก็มาเมืองใหม่ซึ้งเจ้าตัวกะเปรี่ยนตนเพื่อเป็นคนดี? เเต่ดันกรรมไม่ให้ทํางั้นนะสิเราต้องทําอาชีพสุดประหลาดที่ทําให้จิตเเตกเเล้วหยิบอะไรก็ได้มาทําให้สิ่งที่น่าลําคานหายไปซะ!!!!ซึ้งเกมส์จะให้เรา เลือกว่าเราจะเลือกเดินทางดี?(ยากมาก) เเละบทร้ายเหมือนเดิมซึ้งตัวเลือกนี้จะ กําหนดฉากจบนะ ฮ้าพพพพพพพ ส่วนข้าพเจ้า นั้นเลวเเหลกฆ่าไม่เลือก5555+ซึ้งจบเเบบ...ไปเล่นเองเถอะดีกว่า555+
ให้คะเเนน
ระบบ 7 เพราะบัคบางส่วน
ภาพ 9 ดีมากเเต่การ์ดจอตํ่าเลือดกระจุยกระจาย555+
เสียง 8 ทําออกมาค่อนข่างดีเเต่เสียงนายดูดเปรี่ยนคนพากใหม่เลยให้8ซะ555+
เนื้อเรื่อง 6 ภาคนี้ไม่ให้อิสระเราเหมือนภาค2 เเต่ละฉากเราจะต้องทํางานที่ได้รับเเต่ก็ฆ่าคนอื่นได้ทําไรก็ได้เเต่มันน้อยกว่าภาค2 เพราะงานที่ได้จะทําให้เราเดินไปไหนไม่ได้ไกลเท่าไรนัก
ฉากจบเเบบร้าย 4 เพราะไม่ค่อยสวยเท่าไร
ฉากจบเเบบดี จะรู้ไหมเนี้ยเป็นคนดีไม่ได้อะ- -
รวมๆก็คุ้มที่รอมานานกับPOSTAL III ไปโหลดมาเล่นซะนะเด็กๆ
Friday2481
Friday2481
FreedomMaster Lv.5
FreedomMaster Lv.5

ที่อยู่ : ที่ใด มีคนบ้าที่นั้่น ต้องมีเรา เพราะชอบอยู่กะพวกนี้ หนุกดี><

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics